form_maker - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Street Address
ta: தெரு முகவரி

en: Street Address Line 2
ta: தெரு முகவரி வரி 2

en: City
ta: நகரம்

en: State / Province / Region
ta: மாநிலம் / மாகாணம் / பிராந்தியம்

en: Postal / Zip Code
ta: தபால் / ஜிப் குறியீடு

en: Country
ta: நாடு

en: Your score should be less than
ta: உங்கள் மதிப்பெண் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Error, incorrect Security code.
ta: பிழை, தவறான பாதுகாப்பு குறியீடு.

en: Your ip is blacklisted. Please contact the website administrator.
ta: உங்கள் IP தடுக்கப்பட்டது. இணைய நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்க

en: The file exceeds the allowed size of
ta: கோப்பு அனுமதிக்கப்பட்ட அளவை விட அதிகமாக

en: Error, file cannot be moved.
ta: பிழை, கோப்பு நகர்த்த முடியாது.

en: Nothing was submitted.
ta: எதுவும் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

en: Your form was successfully submitted.
ta: உங்கள் படிவத்தை வெற்றிகரமாக சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

en: Error, email was not sent.
ta: பிழை, மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Your email address is already verified.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை ஏற்கனவே சரிபார்க்கப்பட்டது.

en: Your email has been successfully verified.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் வெற்றிகரமாக பரிசோதிக்கப்பட்டது.

en: Your email verification has timed out.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் சரிபார்ப்பு காலாவதியானது.

en: Verification link is invalid.
ta: சரிபார்ப்பு இணைப்பு தவறானது.

en: This is not a valid email address.
ta: இந்த ஒரு செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல் முகவரி அல்ல.

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே 2005.

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டெம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Quantity
ta: அளவு

en: You cannot select former dates. Choose a date starting from the current one.
ta: நீங்கள் முன்னாள் தேதிகள் தேர்ந்தெடுக்க முடியாது. தற்போதைய ஒரு இருந்து, ஒரு தேதி தேர்வு.

en: field is required.
ta: புலத்தில் தேவைப்படுகிறது.

en: value must be between
ta: மதிப்பு இடையே இருக்க வேண்டும்

en: GO
ta: செல்ல

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: From
ta: இருந்து

en: To
ta: வேண்டும்

en: Select a Field
ta: வெளிக்கள தேர்வு

en: Select a Date
ta: ஒரு தேதி தேர்வு
